™»-(¯`v´¯)-»A3K44»-(¯`v´¯)-»™
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Quy Tụ 50 Thành Viên DG Của THPT Thái Hoà

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

::. -‘๑’Song Sinh๑’-.::

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
piz_vi

piz_vi

::. -‘๑’Song Sinh๑’-.:: Empty
Bài gửiTiêu đề: ::. -‘๑’Song Sinh๑’-.::   ::. -‘๑’Song Sinh๑’-.:: Icon_minitime26/5/2009, 12:12

::. -‘๑’Song Sinh๑’-.:: Eva-daidien-2705_150

Song Sinh: Thành công ở phút cuối cùng
2009-05-27 00:12:00
(Eva.vn) Song Sinh đang nỗ lực và cố gắng cho ngày hôm nay rất nhiều đúng không? Nhưng nếu cứ cố gắng mãi mà chưa thấy kết quả gì thì bạn hãy đợi đến phút chót nhé, chắc chắn sẽ giành được thắng lợi đó. Còn tất cả các cung khác, dường như hôm nay là một này không được nhẹ nhàng cho lắm đâu nha...
Bạch Dương
(21/3 -19/4)::. -‘๑’Song Sinh๑’-.:: Aries

E rằng hôm nay sẽ là một ngày nặng nề của bạn Bạch Dương. Có thể bạn sẽ nhận được lời mời đi ăn ở ngoài, hoặc bạn cũng có kế hoạch đi chơi với bạn bè, nhưng điều gây trở ngại trong ngày chính là giao tiếp. Bạn và mọi người sẽ có vài ý kiến mâu thuẫn với nhau, trong tình huống như vậy thì tốt nhất là hãy nói rõ ràng suy nghĩ của nhau để cùng giải quyết.
Kim Ngưu
(20/4 - 20/5) ::. -‘๑’Song Sinh๑’-.:: 11
Riêng trường hợp của Kim Ngưu, thì bạn sẽ gặp mâu thuẫn trong chính bản thân của mình, giữa việc làm điều mình thích và làm điều mình cần phải làm, giữa sở thích và trách nhiệm. Đừng lảng tránh bạn à, việc gì làm được hôm nay chớ để ngày mai.
Song Sinh
(21/5 - 21/6)::. -‘๑’Song Sinh๑’-.:: Gemini0
Mặc dù hôm nay không phải là một ngày thật sự dễ dàng gì nhưng chắc một điều là bạn sẽ gặt hái kết quả tốt vào phút chót, nếu như bạn tỏ ra linh hoạt, uyển chuyển hơn và sẵn sàng chấp nhận thay đổi vào giờ "G".
Cự Giải
(22/6 - 22/7) ::. -‘๑’Song Sinh๑’-.:: Cancer27
Bạn cũng sẽ không ngoại lệ, ngày Thứ Tư không được êm đềm và dễ chịu với bạn lắm. Nếu như ai đó "chơi không đẹp" thì hãy cứ mặc kệ đi bạn. Nhưng có khả năng là bạn sẽ không được nhanh nhạy và nắm bắt tốt. Không sao, ngày mai sẽ sáng sủa hơn thôi.
::. -‘๑’Song Sinh๑’-.:: Eva-minhhoa-A-2705
Sư Tử
(23/7 - 22/Cool::. -‘๑’Song Sinh๑’-.:: Leon15
Hôm nay sẽ là một trong những ngày mà những ý định tốt của bạn lại không diễn ra theo ý mong muốn. Thật lòng bạn rất muốn giúp ai đó nhưng không hiểu sao nó lại đi theo một chiều hướng khác, thậm chí là cản trở họ nữa. Một điều nữa bạn cũng cần lưu ý là vấn đề tài chính, đừng là người cho mượn cũng như đi mượn.
Xử Nữ
(23/8 - 22/9) ::. -‘๑’Song Sinh๑’-.:: Virgo05
Bạn rất dễ buộc phải nói ra những suy nghĩ trong đầu, đặc biệt là khi bạn cảm nhận người khác cho rằng bạn làm như vậy là đúng. Nhưng lời khuyên cho bạn nè: hãy áp dụng một chiến thuật khác: nhẹ nhàng và điềm tĩnh hơn, nhưng phải trúng vấn đề, nó sẽ hiệu quả hơn là dùng những từ cọc cằn, khó nghe.
Thiên Bình
(23/9 - 22/10) ::. -‘๑’Song Sinh๑’-.:: Libra28
Thiên Bình hãy cố gắng giữ mình nằm trong biên giới của sự điềm tĩnh và điều độ, đừng bước qua giới hạn đó nha. Đưa ra những yêu cầu quá đáng hoặc những lời nói vô tình sẽ làm bạn đau đầu thêm, mà người khác cũng cảm thấy khó chịu nữa. Có lẽ bạn đang muốn ghi điểm với ai đó, nhưng hôm nay không phải là lúc đâu.
Bọ Cạp
(23/10 - 21/11)::. -‘๑’Song Sinh๑’-.:: Scorpio
Bạn sẽ có cảm giác mình không thể hiện được hết những khả năng của mình một cách tối ưu nhất. Đừng lo, cảm giác này sẽ bị xua đuổi nhanh thôi, trong lúc đó, để có thể lấy lại tinh thần, bạn được cho phép đi mua sắm đấy, nó sẽ giúp bạn thoải mái hơn.
::. -‘๑’Song Sinh๑’-.:: Eva-minhhoa-B-2705
Nhân Mã
(22/11 - 21/12)::. -‘๑’Song Sinh๑’-.:: 13
Bạn sẽ gặt hái được một ngày khá thành công nếu như bạn chịu lùi lại một bước, đồng thời trước khi hành động hay làm bất cứ việc gì thì phải xem xét, suy nghĩ cho thật thấu đáo. Lỡ trượt chân một cái là "đi đời" luôn đấy bạn à!
Ma Kết
(22/12 - 19/1)::. -‘๑’Song Sinh๑’-.:: Capricorn05
Hôm nay đem lại cho bạn cảm giác hơi buồn phiền. Lý do có thể là ai đó không chịu lắng nghe bạn, hoặc là những cảm xúc của bạn không nhận được sự quan tâm đúng đắn. Đừng lo nhé, ngày mai sẽ tốt đẹp trở lại. Kiên nhẫn nha, Ma Kết!
Bảo Bình
(20/1 - 18/2) ::. -‘๑’Song Sinh๑’-.:: Aquarius31
Bạn có rất nhiều ý tưởng hay ho nhưng dường như chính thái độ của người khác lại làm tác động đến bạn, làm cho bạn có cảm giác rằng hình như mình đã đánh giá quá cao bản thân và đang đứng ở vị trí quá cao. Sẽ giúp ích cho bạn rất nhiều nếu như bạn tìm lời khuyên và tư vấn từ người lớn, những người đã có nhiều kinh nghiệm, như bố mẹ, cô dì hay anh chị trong nhà.
Song Ngư
(19/2 - 20/3) ::. -‘๑’Song Sinh๑’-.:: Pisces25
Song Ngư sẽ tránh được những điều tiêu cực có khả năng xảy ra trong ngày hôm nay, nhưng với điều kiện là bạn hãy giải quyết cho ra lẽ những căng thẳng đang tồn tại giữa bạn và một ai đó thân thiết, cứ bày tỏ hết những ưu tư của mình đi, họ sẽ sẵn sàng lắng nghe và tiếp thu.

::. -‘๑’Song Sinh๑’-.:: Eva-chaobuoisang-saigon34

::. -‘๑’Song Sinh๑’-.:: Eva-chaobuoisang-hanoi30
http://360.yahoo.com/duongvi_286
Lớp Chưởng
VIP
VIP
Lớp Chưởng

::. -‘๑’Song Sinh๑’-.:: Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ::. -‘๑’Song Sinh๑’-.::   ::. -‘๑’Song Sinh๑’-.:: Icon_minitime31/5/2009, 18:05

Nỏ hay

::. -‘๑’Song Sinh๑’-.::
Trang 1 trong tổng số 1 trang